Bộ lưu điện APC Line Interactive BV1000I-MS 1000VA/600W
Các tính năng ưu việt vủa bộ lưu điện APC Line Interactive BV1000I-MS 1000VA/600W
Một số thông tin kỹ thuật
Ngõ vào của bộ lưu điện PAC Line Interactive BV1000I-MS 1000VA/600W có ngưỡng điện áp là 170V – 280V, phù hợp cả với các khu vực có nguồn điện không ổn định.
Sử dụng ắc quy axit chì kín khí, không cần bảo dưỡng, 12V x 9Ah
Ngõ ra công suất 1000VA / 600W. điện áp 230V
Sản phẩm hiện đang bán và được bảo hành 24 tháng tại Mua Máy Chủ.
Hotline: 0912 604 629
Email: kinhdoanh@muamaychu.vn
UPS xem thêm tại: https://muamaychu.vn/danh-muc/linh-kien-may-chu/ups-bo-luu-dien/
APC EASY UPS SRV 3000VA 230V